மூடுக

தேர்தல்

 

தொடர் திருத்தம் – 2022   Button new

சிறப்பு சுருக்கமுறை திருத்தம் – 2022 – படிவங்கள் 9,10,11,11A

வாக்குச்சாவடி பட்டியல் – 2021

 

 

தேர்தல் அலுவலர்கள்
புகைப்படம் பெயர் பதவி முகவரி
Collector திரு.மா.அரவிந்த், இ.ஆ.ப மாவட்ட தேர்தல் அதிகாரி  &  மாவட்ட ஆட்சித்தலைவர் மாவட்ட ஆட்சியர் அலுவலகம் , நாகர்கோவில்
கன்னியாகுமரி , தமிழ்நாடு ,இந்தியா – 629001.
தொலைபேசி(அலுவலகம்): 04652-279090
Sub Collector Padmanabhapuram
டாக்டர்.பு.அலர்மேல்மங்கை,இ.ஆ.ப
தேர்தல் பதிவு அலுவலர்  & சார் ஆட்சியர் பத்மநாபபுரம், தக்கலை
கன்னியாகுமரி , தமிழ்நாடு ,இந்தியா – 629 175.
தொலைபேசி(அலுவலகம்): 04651-250722
RDO Nagercoil திரு.க.சேதுராமலிங்கம் தேர்தல் பதிவு அலுவலர்  & வருவாய் கோட்டாட்சியர் நாகர்கோவில் , கன்னியாகுமரி  இந்தியா – 629001 தொலைபேசி(அலுவலகம்) : 04652-279833

 

சிறப்பு சுருக்கமுறை திருத்தம் – 2022 – படிவங்கள் 9,10,11,11A

வாக்குச்சாவடி பட்டியல் – 2021

தேர்தல் ஆணையம் (ECI) – கால் ஆண்டு பத்திரிக்கை

எனது வாக்கு முக்கியமானது, January 2020, Vol 1.4
எனது வாக்கு முக்கியமானது , June-September 2019, Vol 1.3

 

இறுதி வாக்காளர் பட்டியல் -2020 (14.02.2020 இன் படி) வாக்காளர் பட்டியலில் உங்கள் பெயரை தேட  ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்க  விண்ணப்பத்தின் நிலை 
வாக்குச்சாவடி நிலை அலுவலரின் விவரம்  படிவங்கள் பதிவிறக்கம்  புகாரை பதிவு செய்ய  வாக்கு சாவடி நிலையங்கள் முழு விவரம் 
வாக்காளர் விபரம் 14.02.2020 படி சட்ட மன்ற / பாராளுமன்ற விவரங்கள் பாகங்கள் / வாக்கு சாவடி நிலையங்கள்  தொகுதி வரைபடங்கள் 

 

 

பாராளுமன்ற தேர்தல் -2019 

                               படிவம் – 20 தேர்தல் முடிவுகள்      வேட்பாளர் விவரங்கள்      வேட்பாளர் தேர்தல் செலவு விவரங்கள்         வேட்பாளர் சொத்து விவரங்கள் 

 

 

 

கன்னியாகுமரி மக்களவை தேர்தல் 2019 – வேட்புமனு விவரங்கள்

                               39- கன்னியாகுமரி மக்களவை தேர்தல் 2019 – வேட்புமனு விவரங்கள்

வரிசை எண்

வேட்பாளர்  பெயர்

கட்சி பெயர்

வேட்பு மனு

உறுதி மொழி பத்திரம்

1 ராதா கிருஷ்ணன் பொ பாரதிய ஜனதா கட்சி ஆம் ஆம்
2 சி  தங்கப்பன் தமிழ்நாடு மகாத்மா காந்தி மக்கள் கட்சி ஆம் ஆம்
3 எபனேசர் ஜெ மக்கள் நீதி மய்யம் ஆம் ஆம்
4 ஜெயின்ற்றீன் வி நாம் தமிழர் கட்சி ஆம் ஆம்
5 சாந்த குமார் என் சுயேச்சை ஆம் ஆம்
6 ஜாக்ஸன்  எம் எஸ் ஜனநாயக ஊழல் விடுதலை முன்னணி ஆம் ஆம்
7 வசந்த குமார் ஹ இந்திய தேசிய காங்கிரஸ் ஆம் ஆம்
8 எபனேசர் ஜெ மக்கள் நீதி மய்யம் ஆம் ஆம்
9 ஜூலியஸ் சுயேச்சை ஆம் ஆம்
10 நாகூர் மீரான் பீர் முகம்மது யு சுயேச்சை ஆம் ஆம்
11 ஏனோஸ் எம் சுயேச்சை ஆம் ஆம்
12 பால்ராஜ் சி எம் இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (மார்க்சிஸ்ட்-லெனினிஸ்ட்) ரெட் ஸ்டார் ஆம் ஆம்
13 பால சுப்ரமணியன் இ பகுஜன் சமாஜ் கட்சி ஆம் ஆம்
14 முருகன் கே சுயேச்சை ஆம் ஆம்
15 பேச்சிமுத்து இ சுயேச்சை ஆம் ஆம்
16 டென்னிசன் வே சுயேச்சை ஆம் ஆம்
17 ரெத்தினமணி  பி பாரதிய ஜனதா கட்சி ஆம் ஆம்
18 லெக்ஷ்மணன் இ சுயேச்சை ஆம் ஆம்
19 இசக்கிமுத்து என் சுயேச்சை ஆம் ஆம்
20 மகேஷ் என் சுயேச்சை ஆம் ஆம்
21 ஜெங்கின்ஸ் டி சுயேச்சை ஆம் ஆம்
22 ரவிக்குமார் ற்றி சுயேச்சை ஆம் ஆம்
23 சுபி ற்றி எதிர்கால இந்தியா கட்சி ஆம் ஆம்
24 எபனேசர் ஜெ மக்கள் நீதி மய்யம் ஆம் ஆம்
25 ஜெயின்ற்றீன் வி நாம் தமிழர் கட்சி ஆம் ஆம்
26 வசந்தகுமார் லா சுயேச்சை ஆம் ஆம்
27 ஜாண் அருள் நாம் தமிழர் கட்சி ஆம் ஆம்