மாவட்ட ஆட்சியர்கள்

மாவட்ட ஆட்சியாளா்களின் பெயா் பட்டியல் (*பொறுப்பு ஆட்சியா்கள் )

வ.எண்

மாவட்ட ஆட்சியரின் பெயா்

ஆரம்பம்

முடிவு

50 திரு.பிரசாந்த் மு.வடநேரே இ.ஆ.ப. 23-02-2018 தற்போதைய ஆட்சியா்
49 திரு.சஜ்ஜன்சிங் ரா.சவாண் இ.ஆ.ப. 24-09-2014 23-02-2018
48 திரு.எஸ். நாகராஜன் இ.ஆ.ப. 20-01-2012 23-09-2014
47 திருமதி.எஸ்.மதுமதி இ.ஆ.ப. 03-08-2011 09-01-2012
46 திரு.ஆஷிஸ் குமார் இ.ஆ.ப. 07-06-2011 27-07-2011
45 திரு.ராஜேந்திர ரத்னு இ.ஆ.ப. 05-06-2009 05-06-2011
44 டாக்டா். ராஜேந்திரக்குமார் இ.ஆ.ப. 10-11-2008 04-06-2009
43 திருமதி. பி.ஜோதி நிர்மலா இ.ஆ.ப. 25-02-2008 10-11-2008
42 திரு.கீசுஞ்சோநகம் ஜதக்சுரு இ.ஆ.ப. 08-10-2007 24-02-2008
41 திரு.தேவராஜ்தேவ் இ.ஆ.ப. 11-06-2007 08-10-2007
40 திருமதி.பி.ஜோதி நிர்மலா இ.ஆ.ப.* 26-04-2007 10-06-2007
39 டாக்டா். எஸ். சொர்னா இ.ஆ.ப. 12-02-2007 26-04-2007
38 திரு.சுனில்பாலிவால் இ.ஆ.ப. 08-01-2005 12-02-2007
37 திரு.ரமேஷ்சந்த் மீனா இ.ஆ.ப. 26-11-2004 08-01-2005
36 திரு.ராஜேஷ் லகானி இ.ஆ.ப. 16-07-2003 21-11-2004
35 திரு.ககன்தீஷ்சிங் பேடி இ.ஆ.ப. 11-06-2001 15-07-2003
34 திரு.கே.பாலசந்திரன் இ.ஆ.ப. 26-02-2001 05-06-2001
33 திரு.ரமேஷ்சந்த் மீனா இ.ஆ.ப. 24-04-2000 03-02-2001
32 திரு.பாண்டியன் இ.ஆ.ப. 18-05-1998 23-04-2000
31 திரு. விஷ்வநாத் செகாவத்கா் இ.ஆ.ப. 01-06-1996 11-05-1998
30 திரு.ஏ.பன்னீா்செல்வம் இ.ஆ.ப. 27-10-1995 31-05-1996
29 திரு.ஆா். இராஜகோபால் இ.ஆ.ப. 31-10-1994 26-10-1995
28 திரு.அம்புஜ்சா்மா இ.ஆ.ப. 21-05-1993 25-09-1994
27 திரு.ராஜீவ்நயன் சவுபே இ.ஆ.ப. 24-02-1991 20-05-1993
26 திரு.எம்.கோபாலகிருஷ்ணா இ.ஆ.ப. 19-10-1989 23-02-1991
25 திரு.என். சுந்தரதேவன் இ.ஆ.ப. 10-03-1988 11-10-1989
24 திரு.சையத் முனிர் கோதா இ.ஆ.ப. 20-09-1985 13-02-1988
23 திரு.கருப்பையா இ.ஆ.ப. 22-08-1984 19-09-1985
22 திரு.எல்.கே. திரிப்பாதி இ.ஆ.ப. 20-03-1983 21-08-1984
21 திரு.எம்.பி. பிரனேஷ் இ.ஆ.ப. 14-03-1982 19-03-1983
20 திரு.ஜே.டி. ஆச்சாரியலு இ.ஆ.ப. 28-05-1981 13-03-1982
19 திரு.ஏ.அப்துல் அசிஸ் இ.ஆ.ப. 14-02-1980 26-05-1981
18 திரு.துரை சுந்தரேசன் இ.ஆ.ப. 03-05-1979 13-02-1980
17 திரு.எம்.கே. பாலசுப்பிரமணியன் இ.ஆ.ப. 10-05-1978 03-05-1979
16 திரு.வி.சங்கர சுப்பையன் இ.ஆ.ப. 24-05-1976 03-05-1978
15 திரு.வி.டி.துரைராஜ் இ.ஆ.ப. 12-02-1975 24-05-1976
14 திரு.சி.தங்கராஜா இ.ஆ.ப. 24-04-1974 12-02-1975
13 திரு.ஆா்.சுவாமிநாதன் இ.ஆ.ப. 22-08-1973 05-041974
12 திரு.ஏ.பி. முத்துசுவாமி இ.ஆ.ப. 24-04-1971 22-08-1973
11 திரு.கே.எஸ்.ராமகிருஷ்ணன் இ.ஆ.ப. 07-03-1970 22-04-1971
10 திரு.ஆா்.ஏ.சீதாரம்தாஸ் இ.ஆ.ப. 12-10-1968 14-02-1970
9 திரு.சி.என். ராகவன் இ.ஆ.ப. 22-08-1967 09-09-1968
8 திரு.பி.வி.கிருஷ்ணசுவாமி இ.ஆ.ப. 27-04-1965 21-08-1967
7 திரு.வி.கே.சி. நடராஜன் இ.ஆ.ப. 04-08-1964 26-04-1965
6 திரு.கே.ஜே.எம்.ஷெட்டி இ.ஆ.ப. 19-08-1963 03-08-1964
5 திரு.சி.வி.எஸ். மணி இ.ஆ.ப. 28-02-1963 25-07-1963
4 திரு.எஸ்.கிறிஸ்ணாஸ்வரி இ.ஆ.ப. 15-12-1962 14-02-1963
3 திரு.ஏ.எஸ்.வெங்கட்ராமன் இ.ஆ.ப. 19-06-1962 14-12-1962
2 திரு.ஜே.ஏ. அம்பாசங்கா் இ.ஆ.ப. 02-12-1958 17-05-1962
1 திரு.ஆா்.திருமலை இ.ஆ.ப. 01-11-1956 01-12-1958